Với Máy cắt sắt 2500W Hukan HK-MCS2500W, bạn sẽ trải nghiệm sự hiệu quả và chính xác trong công việc cắt sắt một cách nhanh chóng và dễ dàng.
Máy cắt sắt 2500W Hukan HK-MCS2500W là một công cụ cầm tay mạnh mẽ với công suất 2500w, tốc độ không tải 3800rpm và khả năng cắt đa dạng từ ống tròn đến thép chữ V.
| Công suất | 2500w |
| Tốc độ không tải | 3800rpm |
| Đường kính lưỡi cắt | 355mm |
| Khả năng cắt ống | 100 x 6mm |
| Khả năng cắt vuông | 100 x 100mm |
| Khả năng cắt hình chữ nhật | 130 x 105mm |
| Khả năng cắt thép chữ V | 130 x 105mm |
| Dây điện | 3m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Ngân hàng: Techcombank - Ngân hàng Thương Mại CP Kỹ Thương Việt Nam
Tài khoản: CONG TY CO PHAN THICH TU LAM
Số tài khoản: 13683939
Nội dung: Tên KH + Số điện thoại mua hàng
Trả góp Fundiin cực khỏe.
Áp mã RYMA88 giảm 4% sản phẩm Rymaru
Điều kiện áp dụng:
Áp mã EKO88 giảm 8% sản phẩm EKOKEMIKA
Điều kiện áp dụng:
Áp mã 3T88 giảm 20k mua sản phẩm 3T đơn hàng trên 350k
Áp mã AKKO88 giảm 8% sản phẩm AkkoStar