Máy bắn bu lông pin 20V lực 500N đầu 1/2inch Yup YP20-W500M
Loại: Máy bắn bu lông pin
Thương hiệu: Yup |SKU: YP20-W500M-T
Barcode: YP20-W500M-T
Bạn cần tháo lắp bu lông nhanh, chắc, lực khỏe cho công việc sửa chữa xe cộ hay thi công xây dựng? Máy bắn bu lông pin Yup YP20-W500M với lực siết tối đa 500Nm, ba cấp chỉnh lực tiện lợi sẽ giúp bạn hoàn thành mọi nhiệm vụ dễ dàng, tiết kiệm thời gian.
1.329.000₫ 1.180.000₫
Tiết kiệm -149.000₫ (Giá đã gồm VAT)
Bạn sẽ tích lũy được 11,96 điểm tương đương 11.961₫ để mua hàng lần sau
Chọn bộ
Số lượng:
Giỏ hàng
Tổng 0 đ
Trả góp Fundiin cực khỏe.
Bạn chưa chốt sản phẩm nào, chốt ngay đi kẻo hết khuyến mãi!
Vouchers Thích Tự Làm
Thông tin liên hệ
Địa chỉ: Trụ sở chính: 234 Bình Thới, Phường 10, Quận 11, HCM.
Email: [email protected]
Thời gian làm việc: 8h15 - 17h30
Hotline: 028 7300 7368
Gọi ngay
Mã Ưu Đãi Mã Ưu Đãi
Nhập mã " TRUNGTHUC " Giảm giá 20k cho đơn hàng từ 500k
Nhập mã " TRACHNHIEM " Giảm giá 35K cho đơn hàng từ 800k
Nhập mã " UYTIN " Giảm 100k cho đơn hàng từ 2500k
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ mua hàng 02873007368
Tại sao chọn Thích Tự Làm
Đa dạng hình thức mua trước trả sau miễn lãi suất
Thanh toán thẻ tín dụng, ví Momo trả sau
Giao hàng nhanh, hiển thị tồn kho rõ ràng
Cam kết đổi trả hoàn tiền lên đến 30 ngày
Sản phẩm khác
Pin 16V 2.0Ah Yup YP16-Li20A